ตารางถ่ายทอดสด

ญี่ปุ่น - เจลีก ดิวิชั่น 1
09/08/2020
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
16:00
โชนัน เบลล์มาเร่
09/08/2020
เซเรโซ่ โอซาก้า
17:00
เอฟซี โตเกียว
สกอตแลนด์ - พรีเมียร์ชิพ
09/08/2020
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส
21:00
เซนต์ เมียร์เรน
09/08/2020
คิลมาร์น็อค
22:30
กลาสโกว์ เซลติก
จีน - ซูเปอร์ลีก
09/08/2020
กว่างโจว เอเวอร์กรานเด้
17:00
ซานตง หลู่เหนิง
09/08/2020
กว่างโจว อาร์แอนด์เอฟ
19:00
เจียงซูซูหนิง
โรมาเนีย - ลีกา 1
10/08/2020
ชินเดีย ตาร์โกวิชเต้
00:30
มิโอวินี
บราซิล - เซเรีย เบ
09/08/2020
เฟร์โร่ คาร์ริล โอเอสเต้
21:00
Chapecoense
โลก - อุ่นเครื่องสโมสร
09/08/2020
ดอร์เดรชท์
17:15
เอ็นเอซี เบรด้า
09/08/2020
เดอ กราฟส์ชัป
19:30
RKAV Volendam
09/08/2020
อัวร์ดิงเก้น
21:00
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
09/08/2020
เฮราเคิ่ลส์
21:45
พีอีซี ซโวลล์
10/08/2020
นีมส์
01:00
โอลิมปิก มาร์กเซย
10/08/2020
เฟเยนูร์ด ร็อตเตอร์ดัม
01:00
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
บราซิล - คาริโอก้า 1
10/08/2020
ฟลาเมงโก
00:30
อัตเลติโก มิเนโร่
อุรุกวัย - ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
09/08/2020
Boston River
21:15
Uruguay Montevideo
10/08/2020
นาซิอองนาล
01:00
เพนาโรล
จอร์เจีย - เพียร์เวลี่ ลีกา
09/08/2020
Chikhura
21:30
ดินาโม บาตูมี่
เซอร์เบีย - ซูเปอร์ลีกา
10/08/2020
ปาร์ติซาน เบลเกรด
01:45
ยาวอร์ อิวานยิก้า
อียิปต์ - พรีเมียร์ลีก
09/08/2020
มิเซอร์ เอล มาคาซาห์
22:00
อัสวาน
10/08/2020
อัล อาห์ลี ไคโร
01:00
เอนพ์พี
อิตาลี - กัลโช่ เซเรีย บี
10/08/2020
โฟรซิโนเน่
02:00
ปอร์เดโนเน
เบลเยียม - จูปิแลร์ ลีก
09/08/2020
แซงต์-ทรุยด็อง
18:30
เกนท์
09/08/2020
ซูลเต้-วาเรเกม
21:00
เกงค์
09/08/2020
เมเชเลน
23:15
อันเดอร์เลชท์
10/08/2020
คอร์ไทรจ์ค
01:45
วาสส์แลนด์-เบเวอเรน
ปารากวัย - ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
10/08/2020
โซล เด อเมริกา
03:00
River Plate
10/08/2020
สปอร์ติโว่ ซาน ลอเรนโซ่
05:30
กัวรานี อะซุนนิโอน
ฟินแลนด์ - ไวเคาส์ลีกา
09/08/2020
โรพีเอส โรวานีมี่
12:00
มารีฮามน์
09/08/2020
อินเตอร์ ตูร์คู
22:30
จาก้า
09/08/2020
ลาห์ติ
22:30
อิลเวส
09/08/2020
คูพีเอส
22:30
เอชเจเค เฮลซิงกิ
บัลแกเรีย - เอ พีเอฟจี
09/08/2020
โบเตฟ พลอฟดิฟ
22:45
โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ
10/08/2020
สลาเวีย โซเฟีย
01:00
เชอร์โน มอร์
นอร์เวย์ - ทิปเปลีเก้น
09/08/2020
อาเลซุนด์
23:00
ไวกิ้ง
09/08/2020
มอนดาเล่น
23:00
เฮาเกสซุนด์
09/08/2020
สตรอมก็อดเซท
23:00
ซานเดฟยอร์ด
09/08/2020
สตาเบ็ค
23:00
อ็อดด์
10/08/2020
โรเซนบอร์ก
01:30
ซาร์ปสบอร์ก 08
สวีเดน - ซูเปอร์เร็ตเท่น
09/08/2020
ออร์ไกรท์
19:30
เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ
เปรู - ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
09/08/2020
สปอร์ต ฮวนคาโย่
23:00
อูเตเซ คาฮามาร์ก้า
10/08/2020
คลับ เซียนเซียโน่
01:15
Atlético Grau
10/08/2020
เซซาร์ วาเยโฮ
03:30
เมลการ์
10/08/2020
อาเลียนซ่า ลิม่า
05:45
Deportivo Binacional
สวีเดน - อัลสเวนส์คาน
09/08/2020
ฮัคเค่น
19:30
คัลมาร์
09/08/2020
ฟัลเคนเบิร์ก
19:30
มัลโม่ เอฟเอฟ
09/08/2020
โอเรโบร
19:30
โกเตบอร์ก เอฟซี
09/08/2020
เยอร์การ์เด้น
22:30
ฮัมมาร์บี้
09/08/2020
ออสเตอร์ซุนด์ส เอฟเค
22:30
เอลฟ์สบอร์ก
09/08/2020
มอลล์บี้
22:30
เอไอเค โซลน่า
สาธารณรัฐไอร์แลนด์ - พรีเมียร์ลีก
09/08/2020
เดอร์รี่ ซิตี้
23:00
แชมร็อค โรเวอร์ส
รัสเซีย - เนชั่นแนลลีก
09/08/2020
Lokomotiv-Kazanka
21:00
Kolomna
09/08/2020
Mashuk-KMV
21:00
Makhachkala
สหรัฐอเมริกา - USL Championship
10/08/2020
Philadelphia II
06:30
Hartford Athletic
ซาอุดีอาระเบีย - โปร ลีก
09/08/2020
อัล วาห์ด้า เมกกะ
23:30
อัล ราเอ็ด
10/08/2020
อัล อิตติฮัด
01:00
อัล อาห์ลี เจดดาห์
เกาหลีใต้ - เค ลีก ชาลเลนจ์
09/08/2020
ชุนนัม ดราก้อนส์
16:00
โซล อี-แลนด์
09/08/2020
บูชอน 1995
17:00
ซูวอน ซิตี้
ไอซ์แลนด์ - อูร์วัลส์เดลด์
10/08/2020
ไวกิงกูร์ เรย์คยาวิค
00:00
เคเอ อคูเรย์รี่
10/08/2020
เซนต์ยาร์นาน
02:15
เฟียลนีร์
10/08/2020
วาลูร์
02:15
กร็อตต้า
10/08/2020
ไอเอ อคราเนส
02:15
เอฟเอช ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์
10/08/2020
Kopavogur
02:15
เคอาร์ เรย์คยาวิค
สวิตเซอร์แลนด์ - สวิส คัพ
09/08/2020
ยัง บอยส์
21:00
ซิยง
เกาหลีใต้ - เค ลีก คลาสสิค
09/08/2020
ซางจู ซังมู
17:00
ปูซาน ไอพาร์ค
09/08/2020
อินชอน ยูไนเต็ด
17:00
ซองนัม
เม็กซิโก - ลีกา เอ็มเอ็กซ์
10/08/2020
ปูมาส ยูเอเอ็นเอ็ม
00:00
Juárez
10/08/2020
อัตเลติโก ซาน หลุยส์
06:30
อัตลาส
บราซิล - เซเรีย อา
09/08/2020
โบตาโฟโก้
21:00
บาเฮีย
10/08/2020
โกยาส
02:00
เซา เปาโล
10/08/2020
ซานโตส
02:00
บรากันติโน่
10/08/2020
โครินเธียนส์
02:00
แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่
10/08/2020
เกรมิโอ
05:00
ฟลูมิเนนเซ่
10/08/2020
พัลไมรัส
05:45
วาสโก ดา กาม่า
ญี่ปุ่น - เจลีก ดิวิชั่น 2
09/08/2020
เธสปา คูซัทสึ
17:00
กิระวันสึ คิตะคิวชู
09/08/2020
Machida Zelvia
17:00
เจฟ ยูไนเต็ด
รัสเซีย - พรีเมียร์ลีก
09/08/2020
อูฟา
21:00
คราสโนดาร์
09/08/2020
อาร์เซน่อล ตูล่า
22:00
อาฮ์มัต กรอซนี่
10/08/2020
สปาร์ตัก มอสโก
00:00
พีเอฟซี โซชิ
เอสโตเนีย - ไมสตริลีกา
09/08/2020
ไพเด้
17:00
ทาลลินน่า คาเลฟ
09/08/2020
นอมเม่ คาลจู
20:00
ทรานส์ นาร์ว่า
09/08/2020
แทมเมก้า ทาร์ทู
23:00
เลวาเดีย ทาลลินน์
โปแลนด์ - ซูเปอร์คัพ
10/08/2020
ลีเกีย วอร์ซอว์
01:00
คราโคเวีย คราคอฟ
รัสเซีย - PFL. Group 4
09/08/2020
Orenburg II
18:00
Novosibirsk
นิคารากัว - Nicaragua. Liga Primera U20
10/08/2020
Chinandega
01:00
Real Esteli
10/08/2020
Ocotal
03:00
Managua
รัสเซีย - PFL. Group 4
09/08/2020
ลาด้า โตลยัตติ
18:00
Zvezda Perm
09/08/2020
นอสต้า โนโวทรอยต์สค
20:00
ดินาโม บาร์นาอูล
ฝรั่งเศส - France Women. Cup
10/08/2020
โอลิมปิก ลียง
02:00
ปารีส แซงต์-แชร์กแม็ง
รัสเซีย - PFL. Group 2
09/08/2020
Leningradets
18:00
Rodina
09/08/2020
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก II
18:00
Iskra Smolensk
09/08/2020
Olimp-Dolgoprudny
20:00
ชิต้า
สนุกเกอร์ - เวิลด์ แชมเปี้ยนชิพ 2020
09/08/2020
ไคเรน วิลสัน
19:00
มาร์ติน กูลด์
09/08/2020
นีล โรเบิร์ตสัน
19:00
แบร์รี่ ฮอว์กินส์
10/08/2020
แอนโธนี่ แม็คกิลล์
01:00
เจมี่ คล้ากร์
10/08/2020
ดิงจุนฮุย
01:00
รอนนี่ โอซุลลิแวน
จอร์แดน - Jordan Premier League
09/08/2020
อัล อาห์ลี
22:00
ชบับ อลอร์ดอน
มวยไทย
09/08/2020
ศึกมวยดีวิถีไทย
12:00
ศึกมวยดีวิถีไทย
09/08/2020
ศึกมวยไทยเจ็ดสี
14:30
ศึกมวยไทยเจ็ดสี
09/08/2020
ศึกช้างมวยไทยเกียรติเพชร
18:00
ศึกช้างมวยไทยเกียรติเพชร
ฮังการี - NB II
09/08/2020
Soroksar
22:30
Nyiregyhaza
มองโกเลีย - Mongolia. Premier League
09/08/2020
Khaan Khuns-Erchim
18:30
ฟัลคอนส์
เดนมาร์ก - ลีกหญิง Elitedivisionen
09/08/2020
เอชบี โคเก้
19:00
อัลบอร์ก
ออสเตรเลีย -NPL Western Australia
09/08/2020
Balkatta (Zh)
14:00
Fremantle City (W)
09/08/2020
Perth (W)
14:00
Northern Redbacks (W)
ไต้หวัน - Chinese Taipei Premier League
09/08/2020
Tatung
15:00
Tainan City
นิคารากัว - Nicaragua. Liga Primera
10/08/2020
Deportivo Okotal
03:00
Managua
10/08/2020
Chinandega
04:00
Real Esteli
ไต้หวัน - Chinese Taipei Premier League
09/08/2020
Hang Yuen
15:00
Taipower
09/08/2020
NTUPES
15:00
Taipei Red Lions
09/08/2020
Ming Chuan
15:00
Taichung Futuro
รัสเซีย - PFL. Group 3
09/08/2020
Khimik Novomoskovsk
20:00
โซโคล ซาราตอฟ
09/08/2020
สโตรกิโน่
20:00
Znamya Noginsk
รัสเซีย - PFL. Group 1
09/08/2020
Legion
21:00
เชอร์โนโมเร็ตส์ โนโวรอสซีสค์
จอร์แดน - Jordan Premier League
10/08/2020
Maan
00:30
Al Wihdat