2020103018232435.170.78.142

ตารางถ่ายทอดสด

อังกฤษ - พรีเมียร์ลีก
31/10/2020
วูล์ฟแฮมป์ตัน วันเดอเรอร์ส
03:00
คริสตัล พาเลซ
สเปน - ลา ลีกา
31/10/2020
เออิบาร์
03:00
กาดิซ
เยอรมนี - บุนเดสลีกา
31/10/2020
ชาลเก้ 04
02:30
สตุ๊ตการ์ท
ฝรั่งเศส - ลีก เอิง
31/10/2020
โอลิมปิก มาร์กเซย
03:00
ล็องส์
ไทย - ไทยลีก
30/10/2020
สุพรรณบุรี เอฟซี
18:30
โปลิศ เทโร
ยูเครน - พรีเมียร์ลีก
31/10/2020
ชัคตาร์ โดเน็ตส์ค
00:00
มารียูปอล
ซาอุดีอาระเบีย - โปร ลีก
30/10/2020
อัล ไอน์
19:40
อัล ฟาเทห์
30/10/2020
อัล วาห์ด้า เมกกะ
23:50
อัล ไฟซาลี่
อาร์เจนตินา - ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
31/10/2020
คิมนาเซีย ลา พลาต้า
05:00
ปาโตรนาโต้
31/10/2020
ตาเยเรส คอร์โดบา
07:15
นีเวลล์ส โอลด์ บอยส์
เยอรมนี - บุนเดสลีกา 2
31/10/2020
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
00:30
ไฮเดนไฮม์
อียิปต์ - พรีเมียร์ลีก
30/10/2020
อีเอ็นพีพีไอ
20:00
ฏ็อนฏอ
30/10/2020
เอล กัวน่า
22:30
ฮาราส เอล โฮดูด
31/10/2020
อัล มาสรี่
01:00
วาดี้ เดกลา
บราซิล - เซเรีย เบ
31/10/2020
วิตอเรีย
05:15
บราซิล เด เพโลแทส
31/10/2020
ครูไซโร่
07:30
ปาราน่า
ออสเตรีย - ลีกา 1
31/10/2020
วัคเคอร์​ อินน์สบรุ๊ค
00:30
ฮอร์น
31/10/2020
ฟอร์วาร์ทส์ สเตเยอร์
00:30
เอฟอาเซ ทีม ฟูร์ เวียนนา
31/10/2020
ลาฟนิตซ์
00:30
คัพเฟ่นแบร์เกอร์ เอสเฟา
31/10/2020
Juniors OÖ
00:30
Grazer AK
ชิลี - ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
30/10/2020
อันโตฟากาสตา
21:00
อูนิโอน ลา คาเลร่า
สหรัฐอเมริกา - USL League One
31/10/2020
Greenville Triumph
07:00
Union Omaha
เนเธอร์แลนด์ - จูปิแลร์ ลีก
31/10/2020
เฮลมอนด์ สปอร์ต
00:45
เอ็มวีวี มาสทริชท์
31/10/2020
ยอง อาแจ็กซ์
00:45
อัลเมียร์ ซิตี้
31/10/2020
เอ็นเอซี เบรด้า
03:00
เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น
31/10/2020
เอฟซี ออสส์
03:00
เดอ กราฟส์ชัป
สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ - อาราเบียน กัลฟ์ ลีก
30/10/2020
อัจมาน
21:15
ฮัทต้า คลับ
30/10/2020
อัล วาห์ด้า
21:15
อัล อาห์ลี ดูไบ
เอกวาดอร์ - เซเรีย อา
31/10/2020
เดปอร์ติโว่ กูเอนก้า
07:00
เอล นาซิอองนาล
เม็กซิโก - ลีกา เอ็มเอ็กซ์
30/10/2020
อัตเลติโก ซาน หลุยส์
10:00
มาซัตลาน
31/10/2020
เนกาซ่า
08:30
โตลูก้า
เยอรมนี - ลีกา 3
31/10/2020
วิคตอเรีย โคโลญจน์
01:00
ลือเบค
บัลแกเรีย - เอ พีเอฟจี
30/10/2020
เชอร์โน มอร์
22:00
CSKA 1948 Sofia
31/10/2020
โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ
00:15
มอนตาน่า
ปารากวัย - ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
31/10/2020
นาซิอองนาล อะซุนซิโอน
08:00
12 de Octubre
คาซัคสถาน - พรีเมียร์ลีก
30/10/2020
ออร์ดาบาซี่ย์
15:00
โทบอล คอสตาเนย์
30/10/2020
อัสตาน่า
18:00
ไครัต
30/10/2020
ไคซาร์
20:00
Kaspiy
เดนมาร์ก - ดิวิชั่น 1
31/10/2020
โคลดิ้ง ไอเอฟ
01:00
ฮวิดอฟร์
สวิตเซอร์แลนด์ - ชาลเลนจ์ ลีก
31/10/2020
เอฟซี ธูน
01:00
อารัว
คูเวต - ซูเปอร์คัพ
30/10/2020
อัล มาร์คิย่า
22:00
อัล อราบี
รัสเซีย - Supreme Division Women
30/10/2020
ซีเอสเคเอ มอสโก
17:00
เชอร์ตาโนโว่
เดนมาร์ก - ซูเปอร์ลีกา
31/10/2020
เวเจิล
01:00
แรนเดอร์ส
โรมาเนีย - ลีกา 1
30/10/2020
อาร์เจส ปีเตสตี
23:00
โวลุนตารี่
31/10/2020
ดินาโม บูคาเรสต์
02:00
แอสตร้า
โปแลนด์ - เอ็คสตราคลาซ่า
31/10/2020
โปกอน เชซิน
01:30
ยาเกียลโลเนีย เบียลี่สต็อค
31/10/2020
วิดเซฟ ล็อดซ์
02:00
ลีเกีย วอร์ซอว์
ตุรกี - ทีเอฟเอฟ เฟิร์สท์ ลีก
30/10/2020
ทุซลาสปอร์
23:00
อัลตาย
30/10/2020
บาลิเคเซียร์สปอร์
23:00
อดานาสปอร์
โปแลนด์ - โปแลนด์ คัพ
30/10/2020
อาร์ก้า กดีเนีย
23:00
โคโรน่า เคียลเซ่
เวียดนาม - วี ลีก 1
30/10/2020
บินห์ เดือง
17:00
Hong Linh Ha Tinh
30/10/2020
Ho Chi Minh City
19:15
ฮอง อันห์ ยาลาย
อังกฤษ - แชมเปี้ยนชิพ
31/10/2020
โคเวนทรี ซิตี้
02:45
เรดดิ้ง
เปรู - ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
30/10/2020
Academia Cantolao
23:00
Atlético Grau
30/10/2020
สปอร์ต บอยส์ วาร์เนส
23:00
สปอร์ต ฮวนคาโย่
31/10/2020
อาเลียนซ่า ลิม่า
01:15
เดปอร์ติโว่ มูนิซิปัล
31/10/2020
สปอร์ติ้ง คริสตัล
03:30
Carlos Stein
31/10/2020
เซซาร์ วาเยโฮ
03:30
Deportivo Llacuabamba
เบลเยียม - จูปิแลร์ ลีก
31/10/2020
เกงค์
02:45
เคเอเอส ยูเปน
อาร์เมเนีย - พรีเมียร์ลีก
30/10/2020
Ararat-Armenia
18:00
อลาชเคิร์ต
30/10/2020
ชิรัค
18:00
โนอาห์
เซอร์เบีย - ซูเปอร์ลีกา
31/10/2020
วอยโวดิน่า
00:00
บัซคา ปาลังกา
โปแลนด์ - ลีกา 1
30/10/2020
การ์บาร์เนีย คราคอฟ
18:30
คอยนิชานก้า คอยนิเซ่
ฝรั่งเศส - นาซิยองนาล
31/10/2020
ลียง-ดูแชร์
00:00
โชเล่ต์
ตุรกี - ซูเปอร์ลีก
31/10/2020
ฟาติห์ คารากุมรุค
00:00
เออร์ซูรุม บีบี
31/10/2020
แทร็บซอนสปอร์
01:00
คาซิมปาซ่า
โปรตุเกส - ลีกา ซาเกรส
31/10/2020
ปาซอส เด แฟร์เรยร่า
03:30
เอฟซี ปอร์โต้
จอร์แดน - พรีเมียร์ลีก
30/10/2020
Maan
22:00
อัล อาห์ลี อัมมาน
ยูเครน - พรีเมียร์ลีก ยู-21
30/10/2020
Kolos Kovalivka
16:00
โอลิมปิค โดเนตส์ค
ยูเครน - พรีเมียร์ลีก ยู-21
30/10/2020
Dnipro-1
17:00
ดินาโม เคียฟ
30/10/2020
โอเล็กซานเดรีย
18:00
เดสน่า
รัสเซีย - PFL. Group 1
30/10/2020
Krasnodar III
17:00
SKA Rostov
30/10/2020
Essentuki
20:00
Forte Taganrog
รัสเซีย - ยูธลีก 19 ปี
30/10/2020
อักห์มัต
18:00
คราสโนดาร์
มวยไทย
30/10/2020
ศึกมวยมันส์วันศุกร์
18:00
ศึกมวยมันส์วันศุกร์
อังกฤษ - เอฟเอ ยูธ คัพ
31/10/2020
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส
00:00
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
31/10/2020
เชลซี
02:45
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
ยูเครน - ดรูฮา ลีก้า
30/10/2020
Balkany Zorya
19:00
เมทัล
30/10/2020
Nikopol
19:00
Mykolaiv II
30/10/2020
Tavriya
20:00
เรียล ฟาร์ม
30/10/2020
Uzhgorod
20:00
Karpaty Galic