2020102616213118.232.146.112

ตารางถ่ายทอดสด

อังกฤษ - พรีเมียร์ลีก
27/10/2020
ไบรท์ตัน แอนด์ โฮฟ อัลเบี้ยน
00:30
เวสต์บรอมวิช อัลเบี้ยน
เปรู - ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
26/10/2020
Carlos Stein
22:30
Academia Cantolao
27/10/2020
Alianza Universidad
01:00
อูนิเวร์ซิดาด ซาน มาร์ติน
โรมาเนีย - Liga II
26/10/2020
มิโอเวนี่
23:00
ซานาตาเตีย คลูช
ตุรกี - ทีเอฟเอฟ เฟิร์สท์ ลีก
26/10/2020
โบลูสปอร์
23:00
เมเนเมน เบเลดิเยสปอร์
26/10/2020
อคิห์ซาร์
23:00
บูร์ซาสปอร์
เซอร์เบีย - ซูเปอร์ลีกา
26/10/2020
ราดนิชกี้ นิสซ่า
23:00
ปาร์ติซาน เบลเกรด
รัสเซีย - พรีเมียร์ลีก
26/10/2020
ซีเอสเคเอ มอสโก
23:00
อาร์เซน่อล ตูล่า
จีน - ซูเปอร์ลีก
26/10/2020
ต้าเหลียน โปรเฟสชั่นแนล
14:30
เทียนจิน ไท่ต๋า
26/10/2020
เหอเป่ย ไชนา ฟอร์จูน
18:35
ซานตง หลู่เหนิง
ตุรกี - ซูเปอร์ลีก
27/10/2020
เดนิซลิสปอร์
00:00
เบซิคตัส
27/10/2020
ซิวาสสปอร์
00:00
ริเซสปอร์
ออสเตรีย - ลีกา 1
26/10/2020
คัพเฟ่นแบร์เกอร์ เอสเฟา
16:30
ออสเตรีย คลาเกนฟวร์ท
26/10/2020
เอฟอาเซ ทีม ฟูร์ เวียนนา
16:30
ออสเตรีย เวียนนา บี
26/10/2020
ราปิด เวียนนา
16:30
ออสเตรีย ลุสเตเนา
26/10/2020
ลีเฟอริ่ง
20:30
ลาฟนิตซ์
26/10/2020
ดอร์นเบิร์น
20:30
วัคเคอร์​ อินน์สบรุ๊ค
26/10/2020
Grazer AK
23:00
เบลา-ไวส์ ลินซ์
27/10/2020
อัมสเต็ตเต้น
00:30
Juniors OÖ
27/10/2020
ฮอร์น
00:30
ฟอร์วาร์ทส์ สเตเยอร์
สเปน - ลีกา อเดลันเต้
27/10/2020
อัลกอร์กอน
00:00
เรอัล มายอร์ก้า
อุซเบกิสถาน - Super League
26/10/2020
โคคานด์-1912
17:00
AGMK
26/10/2020
Metallurg Bekabad
19:00
นาซาฟ
กรีซ - ซูเปอร์ลีก
27/10/2020
อโตรมิตอส
00:30
พาไนโตลิกอส
อาร์เมเนีย - พรีเมียร์ลีก
26/10/2020
กันด์ซาซาร์
18:30
อูราร์ตู
26/10/2020
ชิรัค
18:30
อลาชเคิร์ต
26/10/2020
Lori
18:30
อารารัต
เนเธอร์แลนด์ - ดัตช์ คัพ
27/10/2020
เอ็กเซลซิเออร์
00:45
เฮลมอนด์ สปอร์ต
ยูเครน - เพอร์ซาลีกา
26/10/2020
Veres Rivne
19:00
Ahrobiznes Volochysk
26/10/2020
เฮอร์นิค-สปอร์ต
19:00
Metalist 1925 Kharkiv
26/10/2020
Prykarpattia
19:00
MFC Mykolaiv
26/10/2020
Kremin Kremenchuk
20:00
VPK-Ahro
26/10/2020
โวลิน
21:00
โพเลเซีย
26/10/2020
โอโบล่อน-โบรวาร์
23:00
Krystal Kherson
27/10/2020
เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า
00:00
Nyva Ternopil
ฝรั่งเศส - นาซิยองนาล
27/10/2020
เลอ ม็องส์
00:45
ลาวัล
เบลารุส - พรีเมียร์ลีก
26/10/2020
มินส์ค
19:00
ดินาโม เบรสต์
26/10/2020
ตอร์ปิโด โชดิโน่
21:00
สลุตส์ค
อียิปต์ - พรีเมียร์ลีก
27/10/2020
ซามาเล็ค
01:00
อิสไมลี่
จอร์เจีย - เพียร์เวลี่ ลีกา
26/10/2020
ดินาโม บาตูมี่
21:00
โลโคโมทีฟ ทบิลิซี่
26/10/2020
Merani Tbilisi
23:00
ดิลา โกรี่
เดนมาร์ก - ซูเปอร์ลีกา
27/10/2020
อัลบอร์ก
01:00
ไวเล
กาตาร์ - สตาร์ส ลีก
26/10/2020
อัล ไซลิย่า
21:30
อัล การาฟา
26/10/2020
อัล คาริติยาธ
23:45
อัล กอร์
สวีเดน - อัลสเวนส์คาน
27/10/2020
นอร์โคปิ้ง
01:00
เอไอเค โซลน่า
27/10/2020
วาร์เบิร์ก
01:00
เอลฟ์สบอร์ก
สวีเดน - ซูเปอร์เร็ตเท่น
27/10/2020
สปอร์ติ้ง บราก้า
01:00
ยอนโคปิ้งส์ โซดร้า
27/10/2020
อูเมีย
01:00
จีเอไอเอส
บัลแกเรีย - เอ พีเอฟจี
26/10/2020
โบเตฟ พลอฟดิฟ
22:15
โบเตฟ วรัตซ่า
27/10/2020
Etar
00:30
เบโร
จอร์แดน - จอร์แดน พรีเมียร์ลีก
26/10/2020
อัล ไฟซาลี่
23:00
อัล ซารีห์
คาซัคสถาน - คาซัคสถาน เฟิร์ส ดิวิชัน
26/10/2020
เซติซู
14:00
ไคซาร์
26/10/2020
โทบอล
15:00
ไครัต อัลมาตี
26/10/2020
Kaspiy
19:00
ออร์ดาบาซี่
26/10/2020
อ็อคเช็ตเปส
21:30
อัสตาน่า
รัสเซีย - PFL. Group 1
26/10/2020
คูบาน คราสโนดาร์
22:00
สปาร์ตัก นัลชิค