202010230607193.235.85.115

ตารางถ่ายทอดสด

ยุโรป - ยูฟ่า ยูโรปา ลีก
22/10/2020
ยัง บอยส์
23:55
โรม่า
22/10/2020
ดันดอล์ค
23:55
โมลด์
22/10/2020
ราปิด เวียนนา
23:55
อาร์เซน่อล
22/10/2020
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
23:55
นีซ
22/10/2020
ซีเอสเคเอ โซเฟีย
23:55
ซีเอฟอาร์ คลูช
22/10/2020
ริเยก้า
23:55
เรอัล โซเซียดาด
22/10/2020
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
23:55
กรานาด้า
22/10/2020
เลช พอซนาน
23:55
เบนฟิก้า
22/10/2020
สตองดาร์ ลีแอช
23:55
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส
22/10/2020
พีเอโอเค
23:55
โอโมเนีย นิโคเซีย
22/10/2020
นาโปลี
23:55
อาแซ่ด อัลค์มาร์
22/10/2020
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า
23:55
สลาเวีย ปราก
23/10/2020
สปอร์ติ้ง บราก้า
02:00
เออีเค เอเธนส์
23/10/2020
เลสเตอร์ ซิตี้
02:00
ซอร์ย่า
23/10/2020
สปาร์ต้า ปราก
02:00
ลีลล์
23/10/2020
กลาสโกว์ เซลติก
02:00
เอซี มิลาน
23/10/2020
บียาร์เรอัล
02:00
ซิวาสสปอร์
23/10/2020
ท็อตแน่ม ฮ็อตสเปอร์
02:00
เอ็ลอาเอสคา ลินซ์
23/10/2020
ลูโดโกเรต์ส รัซกราด
02:00
รอยัล อันท์เวิร์ป
23/10/2020
ดินาโม ซาเกร็บ
02:00
เฟเยนูร์ด ร็อตเตอร์ดัม
23/10/2020
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ อาเซ
02:00
ซีเอสเคเอ มอสโก
23/10/2020
ฮอฟเฟ่นไฮม์
02:00
เซอร์เวน่า ซเวซด้า
23/10/2020
สโลวาน ลิเบอเรช
02:00
เกนท์
อเมริกาใต้ - โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส
23/10/2020
อูนิเวร์ซิดาด คาโตลิก้า
07:30
อินเตอร์นาซิอองนาล
23/10/2020
เกรมิโอ
07:30
อเมริกา เด คาลี
23/10/2020
ลิเบร์ตัด
07:30
เมเดยิน
23/10/2020
โบคา จูเนียร์ส
07:30
คาราคัส
ตุรกี - ทีเอฟเอฟ เฟิร์สท์ ลีก
22/10/2020
ทูสลาสปอร์
17:00
อันคาราสปอร์
22/10/2020
อิสตันบูลสปอร์
20:00
อคิห์ซาร์ เบเลดิเยสปอร์
บราซิล - เซเรีย เบ
23/10/2020
วิตอเรีย
07:30
กวารานี่
สหรัฐอเมริกา - เมเจอร์ลีก
23/10/2020
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ส
09:30
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
บัลแกเรีย - บัลแกเรีย คัพ
22/10/2020
FC Oborishte Panagyurishte
19:00
โบเตฟ พลอฟดิฟ
สโลวีเนีย - สโลวีเนีย คัพ
22/10/2020
เอ็นเอส ดราว่า
19:00
มูร่า
สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ - อาราเบียน กัลฟ์ ลีก
22/10/2020
ฮัทต้า
21:15
อัล วาเซิ่ล
22/10/2020
อัล ฟูไจราห์
21:15
บานิยาส
ยุโรป - ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป
22/10/2020
กรีซ
21:30
มอนเตเนโกร
ฟินแลนด์ - ไวเคาส์ลีกา
22/10/2020
เอชไอเอฟเค
22:00
โรพีเอส โรวานีมี่
22/10/2020
มารีฮามน์
22:30
เอชเจเค เฮลซิงกิ
22/10/2020
ฮอนก้า
22:30
ลาห์ติ
22/10/2020
อินเตอร์ ตูร์คู
22:30
ทีพีเอส
เดนมาร์ก - ดิวิชั่น 1
22/10/2020
ซิลเคบอร์ก
23:00
วีบอร์ก
เอสโตเนีย - ไมสตริลีกา
22/10/2020
ปาร์นู
23:00
วาปรุส แปร์นู
รัสเซีย - เนชั่นแนลลีก
22/10/2020
SGU
15:15
KBGU
สเปน - เซกุนด้า เบ
22/10/2020
เลกาเนส
21:30
เรอัล ซาราโกซ่า
สเปน - ลีกา อเดลันเต้
23/10/2020
เรอัล มายอร์ก้า
00:00
อัลบาเซเต้
23/10/2020
เรอัล โอเบียโด้
00:00
ราโย่ บาเยกาโน่
23/10/2020
มาลาก้า
02:30
สปอร์ติ้ง คิฆอน
อียิปต์ - ซูเปอร์คัพ
23/10/2020
อัล อิตติฮัด
01:00
อัล โมคาวลูน
ไอซ์แลนด์ - อูร์วัลส์เดลด์
23/10/2020
เซนต์ยาร์นาน
02:15
เคอาร์ เรย์คยาวิค
จีน - ซูเปอร์ลีก
22/10/2020
ฉือเจียจวง ยองแซง
14:30
ต้าเหลียน โปรเฟสชั่นแนล
22/10/2020
ปักกิ่ง กั๋วอัน
18:35
ซานตง หลู่เหนิง
โคลอมเบีย - ลีกา อากีล่า
23/10/2020
ริโอเนโกร อากีลาส
06:00
ลีออนเนส
23/10/2020
อัตเลติโก บูคารามังก้า
06:00
อาเลียนซ่า เปโตรเลร่า
23/10/2020
ปาตริโอตาส โบยาก้า
08:00
ซานตา เฟ่
ซาอุดีอาระเบีย - โปร ลีก
22/10/2020
อับฮา
19:40
อัล ฮิลาล
22/10/2020
อัล อาห์ลี เจดดาห์
23:55
อัล วาห์ด้า เมกกะ
อุซเบกิซสถาน - ซูเปอร์ลีก
22/10/2020
FK Mashal Mubarek
18:00
Kokand 1912
22/10/2020
บุนยอดกอร์
20:00
อันติจาน
จอร์แดน - พรีเมียร์ลีก
22/10/2020
ชบับ อลอร์ดอน
22:00
ซาฮับ เอสซี
คาซัคสถาน - เฟิร์ส ดิวิชัน
22/10/2020
Arys
12:00
Ekibastuz
22/10/2020
SDYUSHOR-8 Nur-Sultan
12:00
Bulat
22/10/2020
Altay
15:00
Baykonur
22/10/2020
Akzhayik
16:00
Akademiya Kairat
22/10/2020
Atyrau
16:00
Akademiya Ontustik
22/10/2020
อัคโทเบ
18:00
FK Kyran
อเมริกาเหนือ/กลาง - คอนคาเคฟ เนชั่นส์ลีก
23/10/2020
อลาเฮวเลนเซ่
05:00
Cibao
23/10/2020
Limeno
07:00
Forge FC
23/10/2020
โมตากัว
09:00
Deportivo Comunicaciones
เม็กซิโก - Liga de Expansion
23/10/2020
อเลบริเฮส เด ออชาก้า
07:00
เซเลย่า
23/10/2020
เวนาดอส
09:05
ซอเรคามินอส
คาซัคสถาน - พรีเมียร์ ลีก
22/10/2020
ออร์ดาบาซี่
15:00
เจตืยซู
22/10/2020
ไคซาร์
15:00
ชัคเตอร์ คารากานดี้
22/10/2020
อัสตาน่า
18:00
โทโบล
22/10/2020
ไครัต
20:00
FK Kaspiy Aktau