2020102404273054.236.35.159

ตารางถ่ายทอดสด

อังกฤษ - พรีเมียร์ลีก
24/10/2020
แอสตัน วิลล่า
01:45
ลีดส์ ยูไนเต็ด
สเปน - ลา ลีกา
24/10/2020
เอลเช่
02:00
บาเลนเซีย
เยอรมนี - บุนเดสลีกา
24/10/2020
สตุ๊ตการ์ท
01:30
เอฟเซ โคโลญจน์
อิตาลี - กัลโช่ เซเรีย อา
24/10/2020
Sassuolo
01:45
โตริโน่
ฝรั่งเศส - ลีก เอิง
24/10/2020
แรนส์
02:00
อองเช่ร์
ญี่ปุ่น - เจลีก ดิวิชั่น 1
23/10/2020
อุราวะ เร้ดส์ ไดมอนด์ส
15:00
เซเรโซ่ โอซาก้า
บราซิล - เซเรีย เบ
24/10/2020
บราซิล เด เพโลแทส
05:15
อลาโกเอโน่
24/10/2020
Chapecoense
07:30
โอเปราริโอ
เยอรมนี - ลีกา 3
24/10/2020
ซวิคเคา
00:00
Türkgücü-Ataspor
เกาหลีใต้ - เค ลีก คลาสสิค
23/10/2020
ซูวอน บลูวิงส์
17:00
ซองนัม
ปารากวัย - ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
24/10/2020
12 de Octubre
05:30
เคเนรัล ดิอาซ
โปรตุเกส - เซกุนด้า ลีกา
24/10/2020
เปนาเฟียล
00:30
อารัวก้า
เม็กซิโก - ลีกา เอ็มเอ็กซ์
24/10/2020
ปูเอบลา
07:30
คลับ เลออน
ฝรั่งเศส - นาซิยองนาล
24/10/2020
บรูค พีรอนนาส
01:00
กงการ์กโน่
24/10/2020
บูโลญจน์
01:00
เกรไตล์
24/10/2020
บาสเตีย
01:00
ออร์เลอ็อง
อุซเบกิสถาน - Super League
23/10/2020
เมตาลุค เบคาเบด
18:00
บูโซโร
23/10/2020
Qizilqum
20:00
โลโคโมทีฟ ทาชเคนต์
สหรัฐอเมริกา - เมเจอร์ลีก
24/10/2020
Nashville
07:30
นิวอิงแลนด์ เรฟโวลูชั่น
เบลเยียม - จูปิแลร์ ลีก
24/10/2020
คอร์ไทรจ์ค
01:45
อันเดอร์เลชท์
สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ - อาราเบียน กัลฟ์ ลีก
23/10/2020
Khorfakkan
21:15
Al-Nasr
23/10/2020
อัล จาซีร่า
21:15
อัล ดาฟรา
อังกฤษ - แชมเปี้ยนชิพ
24/10/2020
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
01:45
ดาร์บี้ เคาน์ตี้
ยุโรป - ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป
23/10/2020
รัสเซีย
21:30
สโลวีเนีย
23/10/2020
โปแลนด์
22:00
อาเซอร์ไบจาน
23/10/2020
ตุรกี
23:00
โคโซโว
23/10/2020
ลิทัวเนีย
23:00
โรมาเนีย
23/10/2020
ยูเครน
23:00
ไอร์แลนด์
23/10/2020
ไซปรัส
23:00
โปรตุเกส
24/10/2020
เนเธอร์แลนด์
00:30
เอสโตเนีย
24/10/2020
ฮังการี
01:00
สโลวาเกีย
24/10/2020
สกอตแลนด์
01:30
แอลเบเนีย
24/10/2020
ฝรั่งเศส
02:00
มาซิโดเนียเหนือ
24/10/2020
สเปน
02:00
สาธารณรัฐเช็ก
สาธารณรัฐไอร์แลนด์ - พรีเมียร์ลีก
24/10/2020
เดอร์รี่ ซิตี้
01:45
เชลบอร์น
ซาอุดีอาระเบีย - โปร ลีก
23/10/2020
อัล คาริติยาธ
21:40
ดามัค
23/10/2020
อัล ราเอ็ด
22:05
อัล ชาบับ
โรมาเนีย - ลีกา 1
23/10/2020
กาซ เมตัน เมดิอัส
22:00
โบโตซานี่
24/10/2020
ซีเอส ยู ไครโอว่า
01:00
อคาเดมิก้า ซลินเซนี่
โปแลนด์ - ลีกา 1
23/10/2020
Tychy
22:40
GKS Jastrzebie
โครเอเชีย - เปอร์วาลีกา
23/10/2020
วาราซดิน
23:00
สลาเวน โคปริฟนิก้า
แอฟริกา - ซีเอเอฟ แชมเปี้ยนส์ ลีก
24/10/2020
อัล อาห์ลี
02:00
Wydad Casablanca
โปแลนด์ - เอ็คสตราคลาซ่า
23/10/2020
เพียสท์ กลิวิเซ่
23:00
วิสล่า พล็อค
24/10/2020
ซาเกลบี้ ลูบิน
01:30
ลีเกีย กดังส์
อิตาลี - กัลโช่ เซเรีย บี
24/10/2020
เอ็มโปลี
02:00
ปิซ่า
เยอรมนี - บุนเดสลีกา 2
23/10/2020
ยาห์น เรเกนสบวร์ก
23:30
ไอน์ทรัค เบราน์ชไวก์
23/10/2020
เนิร์นแบร์ก
23:30
คาร์ลสรูห์ เอสเซ
จีน - ซูเปอร์ลีก
23/10/2020
Wuhan Zall
14:30
เหอหนาน เจี้ยนเย่
23/10/2020
เซี่ยงไฮ้ เอสไอพีจี
18:35
เซี่ยงไฮ้ เสิ่นหัว
ออสเตรีย - ลีกา 1
23/10/2020
วัคเคอร์​ อินน์สบรุ๊ค
23:30
เบลา-ไวส์ ลินซ์
23/10/2020
ลาฟนิตซ์
23:30
ออสเตรีย คลาเกนฟวร์ท
23/10/2020
Grazer AK
23:30
อัมสเต็ตเต้น
24/10/2020
เอฟอาเซ ทีม ฟูร์ เวียนนา
01:25
ลีเฟอริ่ง
โปรตุเกส - ลีกา ซาเกรส
24/10/2020
ตอนเดล่า
02:30
ปอร์ติโมเนนเซ่
เนเธอร์แลนด์ - จูปิแลร์ ลีก
23/10/2020
เอ็มวีวี มาสทริชท์
23:45
ยอง อาแจ็กซ์
23/10/2020
เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น
23:45
โก อเฮด อีเกิลส์
23/10/2020
เทลสตาร์
23:45
เฮลมอนด์ สปอร์ต
23/10/2020
Utrecht II
23:45
เอฟซี ออสส์
23/10/2020
โฟเลนดัม
23:45
ดอร์เดรชท์
24/10/2020
อัลเมียร์ ซิตี้
02:00
เอ็นเอซี เบรด้า
24/10/2020
เดอ กราฟส์ชัป
02:00
ยอง พีเอสวี
24/10/2020
คัมบูร์
02:00
โรด้า เจซี
24/10/2020
เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น
02:00
AZ II
24/10/2020
เดน บอช
02:00
เอ็กเซลซิเออร์
เอกวาดอร์ - เซเรีย อา
24/10/2020
มูชุค รูน่า
03:30
เอาคาส
เดนมาร์ก - ซูเปอร์ลีกา
24/10/2020
ลิงบี้
00:00
โอบี โอเดนเซ่
ออสเตรเลีย - NPL South Australia
23/10/2020
อเดเลด ไรเดอร์ส
16:30
อเดเลด บลู อีเกิลส์
23/10/2020
อเดเลด โอลิมปิก
16:45
พารา ฮิลล์ส ไนท์ส
รัสเซีย - PFL. Group 3
23/10/2020
สโตรกิโน่
17:00
โซโคล ซาราตอฟ
รัสเซีย - ยูธลีก 19 ปี
23/10/2020
อัักห์มัต กรอซนี่
18:00
สปาร์ตัก มอสโก
23/10/2020
คราสโนดาร์
19:30
ตัมบอฟ
มวยไทย
23/10/2020
ศึกมวยมันส์วันศุกร์
18:00
ศึกมวยมันส์วันศุกร์
ยูเครน - ยู21 พรีเมียร์ลีก
23/10/2020
โอลิมปิค โดเนตส์ค
15:00
เดสน่า
23/10/2020
Lviv
16:00
Dnipro-1
23/10/2020
วอร์สคล่า
16:00
ชัคตาร์ โดเน็ตส์ค
23/10/2020
ดินาโม เคียฟ
17:00
โอเล็กซานเดรีย
ยูเครน - ดรูฮา ลีก้า
23/10/2020
Epitsentr Dunayivtsi
16:00
Obolon II
23/10/2020
คาร์ปาตี้ ลวิฟ
18:00
โวลิน
23/10/2020
Dnepr Cherkasy
19:00
Tavriya Simferopol
23/10/2020
Metal Kharkiv
19:00
Enerhiya N. Kakh.
23/10/2020
Karpaty Galic
19:30
Bukovyna