ตารางถ่ายทอดสด

ยุโรป - ยูฟ่า ยูโรปา ลีก
27/11/2020
สปาร์ต้า ปราก
00:55
กลาสโกว์ เซลติก
27/11/2020
เออีเค เอเธนส์
00:55
ซอร์ย่า
27/11/2020
โมลด์
00:55
อาร์เซน่อล
27/11/2020
สปอร์ติ้ง บราก้า
00:55
เลสเตอร์ ซิตี้
27/11/2020
ลีลล์
00:55
เอซี มิลาน
27/11/2020
มัคคาบี้ เทล อาวีฟ
00:55
บียาร์เรอัล
27/11/2020
คาราบัค
00:55
ซิวาสสปอร์
27/11/2020
เอ็ลอาเอสคา ลินซ์
00:55
รอยัล อันท์เวิร์ป
27/11/2020
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ อาเซ
00:55
ดินาโม ซาเกร็บ
27/11/2020
ซีเอสเคเอ มอสโก
00:55
เฟเยนูร์ด ร็อตเตอร์ดัม
27/11/2020
เกนท์
00:55
เซอร์เวน่า ซเวซด้า
27/11/2020
สโลวาน ลิเบอเรช
00:55
ฮอฟเฟ่นไฮม์
27/11/2020
ซีเอฟอาร์ คลูช
03:00
โรม่า
27/11/2020
ดันดอล์ค
03:00
ราปิด เวียนนา
27/11/2020
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
03:00
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า
27/11/2020
นีซ
03:00
สลาเวีย ปราก
27/11/2020
สตองดาร์ ลีแอช
03:00
เลช พอซนาน
27/11/2020
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส
03:00
เบนฟิก้า
27/11/2020
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
03:00
พีเอโอเค
27/11/2020
กรานาด้า
03:00
โอโมเนีย นิโคเซีย
27/11/2020
นาโปลี
03:00
ริเยก้า
27/11/2020
อาแซ่ด อัลค์มาร์
03:00
เรอัล โซเซียดาด
27/11/2020
ท็อตแน่ม ฮ็อตสเปอร์
03:00
ลูโดโกเรต์ส รัซกราด
อเมริกาใต้ - โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส
27/11/2020
Guarani Asuncion
07:30
เกรมิโอ
ลัตเวีย - เวียร์สลีกา
26/11/2020
รีกาส ฟุตโบลา สโคลา(RFS)
18:00
รีกาส เอฟเอส
26/11/2020
วัลลาซเนีย
18:00
บีเอฟซี เดากาฟปิลส์
26/11/2020
ลีปาย่า
18:00
FK Tukums 2000
26/11/2020
สปาร์ตักส์ ยูร์มาล่า
18:00
เยลกาว่า
26/11/2020
เวนท์สปิลส์
18:00
เมตต้า
อิหร่าน - เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก
26/11/2020
ปาดิเดห์ โคราซาน
19:15
ซานัต นาฟต์
26/11/2020
ซอบ อาฮาน
19:50
เพย์กัน
26/11/2020
แทร็คเตอร์ ซาซี่
20:00
เซปาฮาน
26/11/2020
นาฟต์ มัสยิด โซเลย์มาน
20:05
แพร์ซโพลิส
อิตาลี - โคปปา อิตาเลีย
26/11/2020
โตริโน่
20:00
เวอร์ตุส เอ็นเตลล่า
26/11/2020
ซามพ์โดเรีย
23:00
เจนัว
จอร์เจีย - เพียร์เวลี่ ลีกา
26/11/2020
ดินาโม บาตูมี่
21:00
โลโคโมทีฟ ทบิลิซี่
อาร์เจนตินา - ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
26/11/2020
บานันท์ส
21:00
อลาชเคิร์ต
โรมาเนีย - Liga II
26/11/2020
AFK Csikszereda Miercurea Ciuc
21:30
ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์
26/11/2020
ราปิด บูคาเรสต์
23:30
CSM Şcolar Reşiţa
เซอร์เบีย - เซอร์เบีย คัพ
26/11/2020
โพรเลเตอร์ โนวี ซาด
22:00
วอยโวดิน่า
สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ - อาราเบียน กัลฟ์ ลีก
26/11/2020
อัล จาซีร่า
21:00
ฮัทต้า
26/11/2020
อัล วาเซิ่ล
21:00
อัล ฟูไจราห์
27/11/2020
Khorfakkan
00:00
อัล ชาร์จาห์
27/11/2020
อัล อาห์ลี ดูไบ
00:00
อัจมาน
สโลวีเนีย - เพอร์วาลีกา
26/11/2020
โอลิมปิย่า ลุบล์ยาน่า
23:00
อลูมินีจ
เม็กซิโก - ลีกา เอ็มเอ็กซ์
26/11/2020
ชีวาส กัวดาลาฮาร่า
10:06
อเมริกา
27/11/2020
ติเกรส ยูเอเอ็นแอล
08:00
ครูซ​ อาซูล
27/11/2020
Cancun
08:00
Tlakskala
รัสเซีย - เนชั่นแนลลีก
26/11/2020
SKGMI
13:15
UrFU
26/11/2020
KNITU-KAI
15:15
TulGU
สเปน - ลีกา อเดลันเต้
27/11/2020
เลกาเนส
01:00
เอสปันญ่อล
27/11/2020
อูเด โลโกรนเญส
01:00
อัลบาเซเต้
27/11/2020
อัลเมเรีย
03:30
เตเนริเฟ่
อุรุกวัย - ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
27/11/2020
เรนทิสทัส
03:00
Plaza Colonia
ตุรกี - ตุรกี คัพ
26/11/2020
เออร์ซูรุม บีบี
17:00
อันคาร่า เดมีร์สปอร์
26/11/2020
คาซิมปาซ่า
19:00
24 Erzincanspor
26/11/2020
เคย์เสรีสปอร์
21:00
Hekimoğlu Trabzon FK
26/11/2020
คอนยาสปอร์
23:00
Manisa Buyuksehir
27/11/2020
กอซเทเป้
01:00
เคิร์คลาเรลิสปอร์
อเมริกาใต้ - โคปา ซูดาเมริกาน่า
27/11/2020
River Plate
05:15
อูนิเวร์ซิดาด คาโตลิก้า
27/11/2020
เดเฟนซ่า อี ฮุสติเซีย
07:30
วาสโก ดา กาม่า
27/11/2020
จูเนียร์
07:30
อูนิโอน ลา คาเลร่า
อาร์เมเนีย - พรีเมียร์ลีก
26/11/2020
Wang
17:30
ชิรัค
ปารากวัย - ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
27/11/2020
เซร์โร ปอร์เตนโญ่
05:30
โซล เด อเมริกา
กาตาร์ - สตาร์ส ลีก
26/11/2020
อัล ไซลิย่า
21:30
อัล วาคราห์
26/11/2020
อัล อาห์ลี โดฮา
23:45
อัล เรย์ยาน
26/11/2020
กาตาร์ เอสซี
23:45
อัล อาราบี
บราซิล - เซเรีย อา
27/11/2020
ฟอร์ตาเลซ่า
06:00
โกยาส
มอลโดวา - ดิวิเซีย นาซิออนนาล่า
26/11/2020
Dacia Buiucani
18:00
มิลซามี่
26/11/2020
เปโตรคุบ
21:00
ดินาโม-เอาโต้
บราซิล - เซเรีย เบ
27/11/2020
ฟิเกยเรนเซ่
07:30
โบตาโฟโก้ เอสพี
ยุโรป - ฟุตบอลหญิงชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป
26/11/2020
จอร์เจีย
18:00
มอลตา
27/11/2020
สโลวาเกีย
00:00
ไอซ์แลนด์
27/11/2020
นอร์เวย์
02:00
หมู่เกาะแฟโร
จอร์แดน - พรีเมียร์ลีก
26/11/2020
ซาฮับ เอสซี
23:30
อัล ซารีห์
จีน - ไชนีส เอฟเอ คัพ
26/11/2020
เซี่ยงไฮ้ เอสไอพีจี
14:35
ฉางชุน หย่าไถ
26/11/2020
กว่างโจว เอเวอร์กรานเด้
18:35
Kunshan