ตารางถ่ายทอดสด

ฝรั่งเศส - ลีก เอิง
25/11/2020
เกรโนเบิล
01:00
น็องซี่
ยุโรป - ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
25/11/2020
คราสโนดาร์
00:55
เซบีย่า
25/11/2020
แรนส์
00:55
เชลซี
25/11/2020
ลาซิโอ
03:00
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
25/11/2020
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
03:00
คลับ บรูช
25/11/2020
ยูเวนตุส
03:00
เฟเรนซ์วารอส
25/11/2020
ดินาโม เคียฟ
03:00
บาร์เซโลน่า
25/11/2020
ปารีส แซงต์-แชร์กแม็ง
03:00
แอร์เบ ไลป์ซิก
25/11/2020
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
03:00
อิสตันบูล บาซัคเซเฮียร์
อังกฤษ - แชมเปี้ยนชิพ
25/11/2020
เอเอฟซี บอร์นมัธ
03:00
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
โครเอเชีย - เปอร์วาลีกา
24/11/2020
โลโคโมทิว่า ซาเกร็บ
23:00
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิท
อเมริกาใต้ - โคปา ซูดาเมริกาน่า
25/11/2020
บาเฮีย
05:15
อูนิโอน ซานตา เฟ่
25/11/2020
เวเลซ ซาร์สฟิลด์
07:30
เดปอร์ติโว่ คาลี
เอสโตเนีย - ไมสตริลีกา
24/11/2020
ทรานส์ นาร์ว่า
23:00
ทาลลินน่า คาเลฟ
24/11/2020
Tallinna JK Legion Women
23:00
คูเรสซาเร่
อเมริกาใต้ - โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส
25/11/2020
อัตเลติโก ปาราเนนเซ่
05:15
ริเวอร์เพลท
25/11/2020
แอลดียู กีโต้
05:15
ซานโตส
25/11/2020
ราซิ่ง คลับ
07:30
ฟลาเมงโก
อิสราเอล - พรีเมียร์ลีก
24/11/2020
ฮาโปเอล ไฮฟา
23:00
บีไน เยฮูด้า
25/11/2020
ไอรอนี่ เคอร์ยัต ชโมน่า
00:00
ฮาโปเอล เทล อาวีฟ
25/11/2020
ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา
01:00
มัคคาบี้ ไฮฟา
ฝรั่งเศส - นาซิยองนาล
24/11/2020
โชเล่ต์
23:30
Bastia-Borgo
25/11/2020
เกวลีย์
00:00
Stade Briochin
25/11/2020
Villefranche
00:00
Sète
25/11/2020
เร้ด สตาร์
00:00
อาฟรองช์
25/11/2020
อานซี
02:00
ลียง-ดูแชร์
25/11/2020
ออร์เลอ็อง
02:45
บูโลญจน์
สหรัฐอเมริกา - เมเจอร์ลีก
25/11/2020
โตรอนโต้ เอฟซี
06:00
Nashville
25/11/2020
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนี่ยน
08:00
นิวอิงแลนด์ เรฟโวลูชั่น
โปแลนด์ - เอ็คสตราคลาซ่า
25/11/2020
Rekord Bielsko-Biała
00:00
ซาเกลบี้ ลูบิน
อุซเบกิสถาน - Super League
24/11/2020
Mashal
17:00
Navbahor Namangan
24/11/2020
AGMK
18:00
Andijan
24/11/2020
Qizilqum
19:15
Metallurg Bekabad
ชิลี - ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
25/11/2020
ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่
07:30
ซานติอาโก้ วันเดอเรอร์ส
ออสเตรีย - ลีกา 1
25/11/2020
คัพเฟ่นแบร์เกอร์ เอสเฟา
00:00
ออสเตรีย ลุสเตเนา
25/11/2020
สตวร์ม กราซ
02:25
วัคเคอร์​ อินน์สบรุ๊ค
เอเชีย - เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก
24/11/2020
ปักกิ่ง กั๋วอัน
17:00
เมลเบิร์น วิคตอรี่
24/11/2020
เอฟซี โตเกียว
17:00
เซี่ยงไฮ้ เสิ่นหัว
24/11/2020
เอฟซี โซล
20:00
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด
24/11/2020
เพิร์ธ​ กลอรี่
20:00
อุลซาน
เนเธอร์แลนด์ - จูปิแลร์ ลีก
25/11/2020
ยอง พีเอสวี
00:45
Utrecht II
มอลโดวา - ดิวิเซีย นาซิออนนาล่า
24/11/2020
โคดรู โลโซว่า
18:00
ฟลอเรชติ
คูเวต - พรีเมียร์ลีก
24/11/2020
อัล นาซาร์
20:00
อัล ฟาฮาฮีล
24/11/2020
อัล ซาลิบิคัท
22:30
อัล อาราบี
สเปน - ลีกา อเดลันเต้
25/11/2020
คิโรน่า
01:00
มาลาก้า
25/11/2020
Castellón
01:00
อัลกอร์กอน
25/11/2020
ลูโก้
03:30
เรอัล โอเบียโด้
อิตาลี - โคปปา อิตาเลีย
24/11/2020
สปัล
20:30
มอนซ่า
สวิตเซอร์แลนด์ - ชาลเลนจ์ ลีก
25/11/2020
คิอาสโซ่
01:00
เนอชาแตล ซามักซ์
ซาอุดีอาระเบีย - โปร ลีก
24/11/2020
อัล ทาวอน
21:50
อัล วาห์ด้า เมกกะ
24/11/2020
อัล อิตติฟัค
23:30
อัล ฟาเทห์
เยอรมนี - ลีกา 3
25/11/2020
เอสซี เวิร์ล
01:00
1860 มิวนิค
สโลวีเนีย - เพอร์วาลีกา
24/11/2020
โคเปอร์
22:00
Bravo
25/11/2020
โกริก้า
00:00
มูร่า
โรมาเนีย - Liga II
24/11/2020
U Craiova 1948
22:00
เมตาโลโกลบุส
ตุรกี - ตุรกี คัพ
25/11/2020
เฟเนร์บาห์เช่
01:00
ชีวาส เบเลดิเยสปอร์
มอลตา - พรีเมียร์ลีก
25/11/2020
วัลเล็ตต้า
01:30
ไซเรนส์
นอร์เวย์ - ทิปเปลีเก้น
24/11/2020
โรเซนบอร์ก
23:00
บรานน์ เบอร์เก้น
25/11/2020
โรเซนบอร์ก
01:00
บรานน์ เบอร์เก้น
สกอตแลนด์ - พรีเมียร์ชิพ
25/11/2020
ฮิเบอร์เนี่ยน
02:00
เซนต์ จอห์นสโตน
เปรู - ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
24/11/2020
สปอร์ต บอยส์ วาร์เนส
23:00
อยาคูโช่
25/11/2020
Universitario
01:15
Carlos Stein
25/11/2020
Deportivo Binacional
03:00
Atlético Grau
25/11/2020
Cusco
03:30
เซซาร์ วาเยโฮ
บราซิล - เซเรีย เบ
25/11/2020
ปาราน่า
02:30
กวารานี่
25/11/2020
อลาโกเอโน่
05:15
โอเปราริโอ อีซี
25/11/2020
ปอนเต เปรต้า
05:15
โอเอสเต้ เอฟซี
25/11/2020
คอนฟิแองก้า
05:15
คูยาบา
25/11/2020
บราซิล เด เพโลแทส
07:30
ซีอาร์บี
25/11/2020
อเมริกา มิเนโร่
07:30
ชูเวนตูเด้
25/11/2020
Chapecoense
07:30
ครูไซโร่
เบลเยียม - จูปิแลร์ ลีก
24/11/2020
วาสส์แลนด์-เบเวอเรน
23:00
เควี ออสเตนเด้
เม็กซิโก - Liga de Expansion
25/11/2020
มิเนรอส เด ซาคาเคคัส
06:00
Tepatitlan de Morelos
อเมริกาเหนือ/กลาง - คอนคาเคฟ ลีก
25/11/2020
เฮเรเดียโน่
08:00
Real Esteli