ตารางถ่ายทอดสด

ญี่ปุ่น - เจลีก ดิวิชั่น 1
19/06/2021
อวิสป้า ฟูกุโอกะ
11:00
วิสเซล โกเบ
19/06/2021
คอนซาโดเล่ ซัปโปโร
12:00
โออิตะ ตรินิตะ
19/06/2021
โยโกฮาม่า เอฟซี
16:00
เอฟซี โตเกียว
19/06/2021
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
17:00
คาชิว่า เรย์โซล
20/06/2021
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
15:00
เวกัลตะ เซนได
20/06/2021
อุราวะ เร้ดส์ ไดมอนด์ส
17:00
โชนัน เบลล์มาเร่
สหรัฐอเมริกา - เมเจอร์ลีก
19/06/2021
รีล ซอลต์ เลค
09:00
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
20/06/2021
โคลัมบัส ครูว์
06:30
ชิคาโก้ ไฟร์
20/06/2021
Cincinnati
06:30
โคโลราโด ราปิดส์
20/06/2021
นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี
06:30
นิวอิงแลนด์ เรฟโวลูชั่น
20/06/2021
โตรอนโต้ เอฟซี
06:30
ออแลนโด้ ซิตี้
20/06/2021
ดีซี ยูไนเต็ด
07:00
อินเตอร์ ไมอามี่
20/06/2021
เอฟซี ดัลลัส
07:30
มินเนโซต้า ยูไนเต็ด
20/06/2021
ออสติน
08:00
ซาน โฮเซ่ เอิร์ธเควกส์
20/06/2021
แอลเอ แกแล็กซี่
08:00
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ส
20/06/2021
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
09:30
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
20/06/2021
แอลเอ เอฟซี
10:00
ฮิวตัน ไดนาโม
ฟินแลนด์ - ยัคโคเน่น
20/06/2021
เคพีวี
20:00
มูซ่า
20/06/2021
Klubi-04
20:00
กนิสตัน
20/06/2021
ยาโร่
20:00
PK-35
20/06/2021
Mikkelin
22:30
ยิปโป้
นอร์เวย์ - ทิปเปลีเก้น
19/06/2021
ซานเดฟยอร์ด
20:00
ไวกิ้ง
20/06/2021
มอนดาเล่น
20:00
สตรอมก็อดเซท
20/06/2021
โมลด์
23:00
สตาเบ็ค
20/06/2021
บรานน์ เบอร์เก้น
23:00
อ็อดด์
20/06/2021
เฮาเกซุนด์
23:00
คริสเตียนซุนด์
สหรัฐอเมริกา - USL Championship
19/06/2021
รีล โมนาร์ชส์
09:00
El Paso Locomotive
20/06/2021
Hartford Athletic
06:00
Loudoun United
20/06/2021
Birmingham Legion
06:30
Austin Bold
20/06/2021
แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์
06:30
พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์ฮาวน์ดส์
20/06/2021
Tulsa
07:00
หลุยส์วิลล์ ซิตี้
20/06/2021
Memphis 901
07:30
โอเคซี เอเนอร์จี้
20/06/2021
Oakland Roots
07:30
ซาคราเมนโต รีพับบลิค
20/06/2021
ซาน อันโตนิโอ
07:30
ริโอ คลาโร่
20/06/2021
Las Vegas Lights
09:30
ออเร้นจ์ เคาน์ตี้ บลูส์
20/06/2021
San Diego Loyal
09:30
Phoenix Rising
ไอซ์แลนด์ - อูร์วัลส์เดลด์
20/06/2021
เคเอ อคูเรย์รี่
23:00
วาลูร์
ฟินแลนด์ - ไวเคาส์ลีกา
19/06/2021
คูพีเอส
21:00
ฮอนก้า
บาสเก็ตบอล - เอ็นบีเอ
19/06/2021
แอลเอ คลิปเปอร์ส
09:00
ยูทาห์ แจ๊ส
แอฟริกา - ซีเอเอฟ คอนเฟเดอเรชั่นส์ คัพ
20/06/2021
โคตอนสปอร์ต
23:00
เจเอส คาบีลี่
จอร์เจีย - เพียร์เวลี่ ลีกา
19/06/2021
ซาบูร์ตาโล่ ทบิลิซี่
21:30
Samtredia
19/06/2021
ดินาโม ทบิลิซี่
23:30
โลโคโมทีฟ ทบิลิซี่
เกาหลีใต้ - เค ลีก ชาลเลนจ์
19/06/2021
ซางจู ซังมู
14:00
โซล อี-แลนด์
19/06/2021
แทจอน ซิติเซน
16:30
Ansan Greeners
20/06/2021
บูชอน 1995
14:00
กยองนัม
20/06/2021
อันซาน มูกุงฮวา
14:00
ชุนนัม ดราก้อนส์
20/06/2021
ปูซาน ไอพาร์ค
16:30
อันยาง
อุซเบกิสถาน - Super League
19/06/2021
AGMK
22:00
Metallurg Bekabad
19/06/2021
ปาคตากอร์
22:00
Sogdiana
19/06/2021
Turan Yaypan
22:00
บุนยอดกอร์
20/06/2021
Navbahor Namangan
22:00
Mash’al
20/06/2021
นาซาฟ
22:00
อันดิจาน
20/06/2021
โลโคโมทีฟ ทาชเคนต์
22:00
โคคานด์-1912
เกาหลีใต้ - เค ลีก คลาสสิค
19/06/2021
กวางจู เอฟซี
14:30
เอฟซี โซล
20/06/2021
อุลซาน
14:00
ซ็องนัม
อุรุกวัย - ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
19/06/2021
อัตเลติโก โปรเกรโซ่
22:00
Cerro Largo
20/06/2021
บอสตัน ริเวอร์
01:00
นาซิอองนาล อะซุนซิโอน
20/06/2021
มอนเตวีดิโอ วันเดอร์เรอส์
03:15
วิลล่า เอสปาโนลา
เปรู - Copa Perú
19/06/2021
Cultural Santa Rosa
22:00
อูนิโอน โคเมอร์ซิโอ
ญี่ปุ่น - เจลีก ดิวิชั่น 2
19/06/2021
มัตซูโมโตะ ยามากะ
16:00
โอมิยะ อาร์ดีจะ
19/06/2021
เวนท์ฟอเร่ต์ โกฟู
16:00
Renofa Yamaguchi
19/06/2021
โตจิหงิ
16:00
วี-วาเรน นางาซากิ
19/06/2021
จูบิโล่ อิวาตะ
17:00
เจฟ ยูไนเต็ด
19/06/2021
ซไวเก้น คานาซาวะ
17:00
เกียวโต ซังกะ
19/06/2021
ฟาเจียโน่ โอกายามะ
17:00
ริวกิว
20/06/2021
Sagamihara
13:00
โตเกียว เวอร์ดี้
20/06/2021
มิโตะ ฮอลลีฮ็อค
16:00
มอนเตดิโอ ยามางาตะ
20/06/2021
กิราวานซ์ คิตาคิวชิว
17:00
เอฮิเมะ
20/06/2021
เธสปาคูซัทสึ กุนมะ
17:00
Machida Zelvia
ลิทัวเนีย - เอ ลีกา
19/06/2021
Dainava
23:00
ซูดูว่า
20/06/2021
Panevėžys
21:00
Riteriai
20/06/2021
Zalgiris K
23:00
Hegelmann
โลก - อุ่นเครื่องสโมสร
19/06/2021
ซิลิน่า
16:00
พ็อดเบรโซว่า
เอสโตเนีย - ไมสตริลีกา
19/06/2021
แทมเมก้า ทาร์ทู
23:00
ทรานส์ นาร์ว่า
ออสเตรเลีย - เอ ลีก
19/06/2021
ซิดนีย์ เอฟซี
16:05
อเดเลด ยูไนเต็ด
20/06/2021
เมลเบิร์น ซิตี้
13:05
แม็คอาร์เธอร์ เอฟซี
แอฟริกา - ซีเอเอฟ แชมเปี้ยนส์ ลีก
19/06/2021
อีเอส ตูนิส
23:00
อัล อาห์ลี
20/06/2021
วีแดด เอซี
02:00
ไกเซอร์ ชีฟส์
สิงคโปร์ - สิงคโปร์ คัพ
19/06/2021
อัลบิเร็กซ์ นีงะตะ สิงคโปร์
16:30
แทมปิเนส โรเวอร์ส
บราซิล - เซเรีย อา
20/06/2021
ฟลาเมงโก
07:00
บรากันติโน่
20/06/2021
พัลไมรัส
21:00
อเมริกา มิเนโร่
บราซิล - เซเรีย เบ
20/06/2021
อาไว
02:30
เรโม่
20/06/2021
วาสโก ดา กาม่า
02:30
ซีอาร์บี
20/06/2021
กวารานี่
04:30
ปอนเต เปรต้า
20/06/2021
โอเปราริโอ
05:00
ครูไซโร่
20/06/2021
วิตอเรีย
05:00
บรุสเก้
20/06/2021
ซัมไปโย่ คอร์เรอา
07:00
คอนเฟียนซ่า
20/06/2021
วีลา โนว่า
07:00
โคริติบา
สวีเดน - ซูเปอร์เร็ตเท่น
19/06/2021
บราเก้
18:00
ออร์ไกรท์
19/06/2021
นอร์บี้
20:00
วาร์นาโม่
19/06/2021
ออสเตอร์
20:00
เอสคิลส์ตูน่า ยูไนเต็ด
19/06/2021
ยอนโคปิ้งส์ โซดร้า
22:00
จีเอไอเอส
19/06/2021
วาซาลุนด์
22:00
แลนด์สโครน่า
20/06/2021
เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ
20:00
ฟัลเคนเบิร์ก
เบลารุส - พรีเมียร์ลีก
19/06/2021
วิเท็บส์ค
18:45
Ruh Brest
19/06/2021
โกเมล
20:45
Isloch
19/06/2021
ตอร์ปิโด โชดิโน่
22:45
Sputnik
20/06/2021
ดินาโม มินส์ค
00:45
บาเต้
สหรัฐอเมริกา - USL League One
20/06/2021
ริชมอนด์ คิกเกอร์ส
05:30
Union Omaha
20/06/2021
โตรอนโต้ เอฟซี II
06:00
Fort Lauderdale
20/06/2021
Tormenta
07:00
Greenville Triumph
20/06/2021
Forward Madison
07:00
นิวอิงแลนด์ เรฟโวลูชั่น II
20/06/2021
North Texas
07:30
Tucson
คาซัคสถาน - พรีเมียร์ลีก
19/06/2021
โทบอล คอสตาเนย์
20:00
เซติซู
19/06/2021
Kaspiy
21:00
ไคซาร์
19/06/2021
ทูรัน
22:00
ไครัต
ยุโรป - ยูโร
19/06/2021
ฮังการี
20:00
ฝรั่งเศส
19/06/2021
โปรตุเกส
23:00
เยอรมนี
20/06/2021
สเปน
02:00
โปแลนด์
20/06/2021
อิตาลี
23:00
เวลส์
20/06/2021
สวิตเซอร์แลนด์
23:00
ตุรกี
จอร์แดน - จอร์แดน พรีเมียร์ลีก
19/06/2021
อัล ซอลท์
22:00
อัล ฮุสเซน
20/06/2021
อควาบา
22:00
อัล ไฟซาลี่
โลก - วอลเลย์บอล หญิง เนชั่นส์ลีก
19/06/2021
สาธารณรัฐโดมินิกัน
15:00
เซอร์เบีย
19/06/2021
สหรัฐอเมริกา
17:00
รัสเซีย
19/06/2021
ญี่ปุ่น
18:00
เยอรมนี
19/06/2021
ไทย
20:00
แคนาดา
19/06/2021
จีน
21:00
โปแลนด์
19/06/2021
เกาหลีใต้
23:00
ตุรกี
โมร็อกโก - โบโตล่า โปร
19/06/2021
เฟร์ ราเบท
23:00
มูลูเดีย อุจดา
20/06/2021
โอลิมปิก ซาฟี่
01:15
โมเกร็บ เตโตอัน
20/06/2021
Chabab Mohammedia
03:30
แอร์แอสเบ เบอร์คาเน่
20/06/2021
Difaa El Jadida
23:00
Rapide Oued Zem
บาสเก็ตบอล - เอเชียคัพ รอบคัดเลือก รอบแรก
19/06/2021
ไทย
17:00
เกาหลีใต้
เปรู - Copa Bicentenario
20/06/2021
สปอร์ติ้ง คริสตัล
03:00
Cusco
20/06/2021
Carlos Manucci
07:00
อูนิเวร์ซิตาริโอ
วอลเลย์บอลหญิง - เนชันส์ลีก
20/06/2021
บราซิล
00:30
เนเธอร์แลนด์
20/06/2021
เบลเยียม
02:00
อิตาลี
20/06/2021
สาธารณรัฐโดมินิกัน
15:00
เยอรมนี
20/06/2021
จีน
17:00
สหรัฐอเมริกา
20/06/2021
ไทย
18:00
อิตาลี
20/06/2021
ญี่ปุ่น
20:00
เซอร์เบีย
20/06/2021
รัสเซีย
21:00
โปแลนด์
20/06/2021
เกาหลีใต้
23:00
เนเธอร์แลนด์